Khuyến cáo:
  • Thuốc này chỉ dùng theo đơn của thầy thuốc.
  • Để xa tầm tay của trẻ em.
  • Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
  • Thông báo ngay cho Bác sĩ hoặc Dược sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.
  • Mã SP
    VD-35615-22
  • Thành phần
    Paracetamol 300 mg, Methocarbamol 380 mg
  • Chỉ định
    Giảm đau, điều trị chứng rối loạn cơ xương khớp cấp tính
  • Cơ sở đăng ký thuốc
    Minh Tín Pharma
  • Cơ sở sản xuất thuốc
    Phapharco
Chia sẻ :

Mô tả sản phẩm

1. THÀNH PHẦN

Mỗi viên nang cứng chứa:

Thành phần hoạt chất: Paracetamol 300 mg, Methocarbamol 380 mg.

Thành phần tá dược: Mannitol,  Natri lauryl sulfat, Povidon K30, Magnesi stearat, Silicon dioxide colloidal, Natri croscarmellose.

2. DẠNG BÀO CHẾ

Viên nén dài, màu trắng, cạnh và thành viên lành lặn.

3. CHỈ ĐỊNH

Giúp giảm đau hiệu quả, điều trị các triệu chứng của rối loạn cơ xương khớp cấp tính liên quan đến co thắt cơ bắp như đau lưng, căng cơ cổ, căng cơ và bong gân.

4. CHỐNG CHỈ ĐỊNH

Không dùng thuốc ở những bệnh nhân quá mẫn cảm với hoạt chất hoặc với bất kỳ tá dược nào khác trong thuốc.

Paracetamol: Bị suy gan nặng.

Methocarbamol

  • Dưới 12 tuổi.
  • Trong trạng thái hôn mê hoặc tiền hôn mê.
  • Bị tổn thương não hoặc động kinh.
  • Bị bệnh nhược cơ.

5. CƠ SỞ SẢN XUẤT VÀ CƠ SỞ ĐĂNG KÝ

Cơ sở sản xuất: Công Ty Cổ Phần Dược Và Vật Tư Y Tế Bình Thuận.

192 Nguyễn Hội, Phường Phú Trinh, TP. Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận.

Cơ sở đăng ký: Công Ty TNHH Thương Mại Dược Phẩm Minh Tín.

925 Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh.

Cảm nhận khách hàng

Sản Phẩm Cùng Loại